[ĐH HOA SEN: TÔN TRỌNG SỰ KHÁC BIỆT] Cán bộ Đoàn – Hội Nhà Sen: Mỗi người một vẻ, mười phân vẹn mười!
15/04/2024
Một số hình ảnh đáng yêu của các thế hệ cán bộ Đoàn – Hội HSU. Cảm ơn các anh chị luôn nhớ và trở về với Nhà Sen!!
Ai nói Cán bộ Đoàn – Hội chỉ mặc 2 màu áo xanh và trắng!
Ở Nhà Sen, ngoài màu áo xanh của tuổi trẻ, mỗi cán bộ Đoàn – Hội đều mang một màu sắc riêng. Nhưng điểm chung là các anh chị đều mang sự nhiệt huyết, sáng tạo và đều có một thanh xuân rực rỡ tại HSU.
Trong đó, rất nhiều anh chị đã thành công với công việc, đang là quản lý tại các công ty, doanh nghiệp lớn. Chính những trải nghiệm tại Hoa Sen, những cơ hội được làm thủ lĩnh, làm chủ các dự án đã giúp cựu HSUers thành công.
Nhà Sen luôn tự hào về những mảnh ghép đa sắc màu của các bạn sinh viên và anh chị cựu sinh viên!
Chị Trần Thị Ngọc Dung – Cựu cán bộ Đoàn Hội K11.Anh Nguyễn Tuấn Cường – Nguyên Chủ tịch Hội Sinh viên Trường Đại học Hoa Sen nhiệm kỳ đầu tiên.Chị Huỳnh Tuyết Anh – Cựu cán bộ Đoàn – Hội K18.Anh Nguyễn Thành Hiếu – Bí thư Đoàn Trường Đại học Hoa Sen và anh Phạm Hồng Thịnh – Cựu cán bộ Đoàn – Hội K13.Bạn Huỳnh Gia Điềm – Chủ tịch Hội sinh viên HSU đương nhiệm, sinh viên K20Anh Louis Phạm – Cựu cán bộ Đoàn Hội K14.Anh Louis Phạm – Cựu cán bộ Đoàn Hội K14 nà!Chị Thái Ngọc Trân Châu – Nguyên Chủ tịch Hội sinh viên HSU, K19.Anh Phạm Nguyễn Nhật Quang – Phó Chủ tịch Hội sinh viên HSU đương nhiệm, cựu sinh viên K19.Anh Võ Minh Tiến – Cựu cán bộ Đoàn Hội K11