Triển lãm mong đợi nhất trong năm
10/12/2021
TRIỂN LÃM MONG ĐỢI NHẤT TRONG NĂM
Nhằm kỉ niệm 25 năm ngày thành lập trường, Khoa Đào tạo Chuyên nghiệp, Trường Đại học Hoa Sen lần đầu tiên tổ chức Triển lãm nghệ thuật ĐỒNG HÀNH – STAND BY ME Art Exhibition.
Triển lãm sẽ trưng bày hơn 100 tác phẩm nghệ thuật đặc sắc. Trong đó có 10 tác giả là giảng viên và 39 tác giả hiện là sinh viên của Trường ĐH Hoa Sen thuộc nhóm ngành Thiết kế Thời trang, Thiết kế Đồ họa và Thiết kế Nội thất với nhiều lĩnh vực: hội họa, thiết kế, nhiếp ảnh và trưng bày sắp đặt.
- ·Thời gian: 25/5/2016 – 29/5/2016
- ·Địa điểm: Trường Đại học Hoa Sen, số 08 Nguyễn Văn Tráng, Quận 1, sảnh G.
Bạn hãy đến xem và cảm nhận nhé.
Trung tâm đào tạo – ĐH Hoa Sen.