Tọa Đàm Thư Ký Y Khoa – Chuyên đề Bạn Là Ai
Nhằm giới thiệu nhu cầu tuyển dụng nhân sự chuyên ngành Thư ký Y khoa tại các cơ sở y tế cũng như những chia sẻ về câu chuyện nghề nghiệp từ đội ngũ bác sĩ và các Thư ký Y khoa hiện đang làm việc tại các bệnh viện lớn của TPHCM, trường Đại học Hoa Sen tổ chức buổi tọa đàm: “Thư ký Y khoa – Bạn là ai?” với thông tin cụ thể như sau:
Thời gian: từ 18h00 đến 20h30, thứ năm ngày 18/04/2019
Địa điểm: Trụ sở chính Trường Đại học Hoa Sen, số 08 Nguyễn Văn Tráng, Q.1, TP.HCM
Nội dung chương trình:
– Thư ký Y khoa: Cầu nối Thầy thuốc – Bệnh nhân;
– Con đường vào nghề Thư ký Y khoa, Những câu chuyện vui – buồn nghề nghiệp;
– Để trở thành Thư ký Y khoa chuyên nghiệp.
Diễn giả:
– TS.BS.CKII Vũ Sơn: hiện là Giám đốc Thẩm mỹ viện AndyV – Chuyên khoa Ngoại Tổng quát; Chuyên ngành Phẫu thuật tạo hình thẩm mỹ; bác sĩ có hơn 20 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực ngoại khoa và phẫu thuật tạo hình thẩm mỹ;
– Bà Nguyễn Thị Ngọc Diệu: Phó Trưởng Phòng Hành chính; Tổ trưởng Tổ Thư ký Ban Giám Đốc; Phụ trách Hệ thống Thư ký Y khoa Bệnh viện Đại học Y dược TP.HCM;
– ThS.Đào Thị Hải, Chủ nhiệm chương trình Thư ký Y khoa, Trường Đại học Hoa Sen.
ĐĂNG KÝ ONLINE: